Takarda
Marufi
Mai ƙera
A China

Marufin Tuobo ya kuduri aniyar samar da duk wani marufi da za a iya zubarwa a shagunan kofi, shagunan pizza, duk gidajen cin abinci da gidajen burodi, da sauransu, gami da kofunan takarda kofi, kofunan abin sha, akwatunan hamburger, akwatunan pizza, jakunkunan takarda, bambaro da sauran kayayyaki.

Duk kayayyakin marufi an gina su ne bisa manufar kore da kare muhalli. Ana zaɓar kayan abinci masu inganci, wanda ba zai shafi dandanon kayan abinci ba. Yana da hana ruwa shiga kuma baya hana mai, kuma yana da ƙarin kwantar da hankali a saka su a ciki.

Shin kwantena na ɗaukar kaya suna ƙara darajar alamar ku da gaske?

Ka sani idan kai nemarufi na ɗaukar abinciDa gaske yana taimaka wa alamar kasuwancinku? A yau, shagunan kofi, gidajen burodi, da gidajen cin abinci suna isar da kayayyaki fiye da abinci—suna isar da ra'ayin farko na alamar kasuwancinku. Kowane oda da ya fita daga kicin ɗinku yana nuna alamar kasuwancinku. Shi ya sa amfani da shimafita na marufi na shagon shayi na kumfa na musamman ko wasu kwantena na musamman na iya yin babban canji. Zai iya yanke shawara ko abokin ciniki ya dawo ko ya gwada wani wuri.

Har ma da ƙwararrun kamfanonin isar da abinci suna fuskantar irin wannan matsala: yadda ake tabbatar da cewa abinci ya yi kyau kamar a shago. Ka yi tunanin kek ɗin cuku yana zamewa a cikin akwatinsa ko kuma kofi yana zuba a cikin jaka.mafita na marufi na abinciKare abincinka da kuma sunanka. Ga sandwiches, wraps, da burgers, akwatunan kayan zaki na kraft masu murfi masu tsabta suna kiyaye abinci lafiya. Ga salads, taliya, ko shinkafa, kwantena masu takin zamani suna taimakawa abinci ya kasance sabo kuma kada ya zube.

Ƙarin Kariya Taimakawa

Jakunkunan Marufi na Burodi da Burodi

Ƙara kariya mai sauƙi zai iya taimakawa sosai. Naɗe kwantena da fim ɗin manne, murfi mai manne, ko amfani da abin riƙe kofin kwali na iya dakatar da zubewa. Jaka abubuwan sha daban-daban yana hana su zuba a kan abinci. Ƙananan matakai kamar waɗannan suna inganta ƙwarewar isar da kaya. Abokan ciniki za su ji kuna kula da ku.

Don kayan da aka gasa,akwatunan yin burodi na tambarin al'ada masu ingancida hannuwa yana sauƙaƙa ɗauka da kuma nuna alamar kasuwancinka.Akwatunan kek na Basque tare da murfi masu haskekiyaye kayan zaki lafiya kuma su yi kyau a lokaci guda.

Girman Muhimmanci

Zaɓar akwati mai girman da ya dace yana da mahimmanci. Ƙarami ne, kuma sandwiches ko biredi suna narkewa. Abokan ciniki ba za su ji daɗi ba. Ya yi girma sosai, kuma abinci yana yawo. Yana iya yin kama da datti idan aka buɗe shi. Marufi mai kyau na musamman ya dace da girman abincin ku. Kowane oda yana da aminci kuma yana da kyau.

Don abubuwan sha,kofunan takarda na rake masu lalacewasuna da kyau ga muhalli kuma suna da ƙarfi. Ba sa zubewa. Shagunan kofi da masu gasa burodi suma ana iya amfani da sumafita na marufi na kofi na musammandon kiyaye kofi mai yawa sabo yayin da suke nuna alamarsu.

Marufi Zai Iya Inganta Alamarka

Marufi yana yin fiye da kare abinci. Hakanan yana iya tallata alamar kasuwancin ku. Buga tambarin ku, launukan alamar ku, da ƙira suna mai da kwantena zuwa tallace-tallace masu motsi. Lokacin da abokin ciniki ya raba hoto akan layi, marufin ku yana yaɗa alamar ku. Amfani daAkwatunan kek na Basque tare da murfi masu haskeko kuma kofunan kofi masu alama suna taimaka wa mutane su tuna da kai.

Marufi kuma na iya taimakawa wajen sayar da ƙari. Akwatunan da ke da ɗakuna ko ƙira masu matakai da yawa suna ba da damar haɗaka, samfura, ko ƙarin abubuwa. Zaɓuɓɓukan da suka dace da muhalli kamarkofunan takarda na rake masu lalacewaKa nuna wa kamfaninka cewa kana damuwa da duniya. Kyakkyawan ƙira yana haɗuwa da tallatawa. Kowace isarwa na iya zama abin da ya dace da alamar kasuwanci.

Adadin Ra'ayoyi na Farko

Ka yi tunanin abokin cinikin abincin da za ka ci a lokacin da kake cin abinci a cikin jirgin. Gabatarwa tana da muhimmanci. Marufi mai kyau na iya sa abinci mai sauƙi ya zama na musamman. Jakunkunan takarda na Kraft, kwantena masu sake yin amfani da su, ko akwatuna masu tagogi masu haske suna nuna inganci. Abokan ciniki suna lura da marufi mara ƙarfi ko mara kyau. Mummunan yanayin isar da kaya na iya rasa su.

Yin aiki tare da mai samar da kayayyaki amintacce yana sa marufin ku ya kasance lafiya da kuma jan hankali.Tuobo Marufiyana ba da nau'ikan marufi iri-iri masu aminci ga abinci, ƙarfi, da kuma iya daidaitawa. Daga akwatunan kayan zaki zuwa kwantena na abin sha, muna taimaka wa samfuran inganta isar da kayayyaki, ci gaba da kasancewa masu dacewa da muhalli, da kuma nuna asalinsu.

Marufin Shayi na Kumfa

Marufin ku ya fi kwantena. Mai sayar da kaya ne mai shiru. Marufi mai aminci, tsafta, da kuma jan hankali yana gina aminci, yana inganta gamsuwar abokan ciniki, kuma yana ƙarfafa alamar ku. Zaɓar marufin da ya dace yanzu yana nufin abincin ku zai yi kyau kamar yadda yake da daɗi idan ya isa ga abokan ciniki.

Tun daga shekarar 2015, mun kasance masu shiru a bayan samfuran duniya sama da 500, muna canza marufi zuwa abubuwan da ke haifar da riba. A matsayinmu na masana'anta mai haɗa kai tsaye daga China, mun ƙware a cikin hanyoyin OEM/ODM waɗanda ke taimaka wa kasuwanci irin naku su sami haɓaka tallace-tallace har zuwa kashi 30% ta hanyar bambance-bambancen marufi na dabarun.

Dagamafita na marufi na abinci mai sa hannuwanda ke ƙara girman sha'awar shiryayye zuwatsarin ɗaukar kaya mai sauƙiAn ƙera kayanmu don saurin gudu, fayil ɗinmu ya ƙunshi SKU sama da 1,200 waɗanda aka tabbatar suna haɓaka ƙwarewar abokin ciniki. Yi tunanin kayan zaki naka a cikikofunan ice cream da aka buga na musammanwanda ke haɓaka raba hannun jari na Instagram, matakin baristahannayen kofi masu jure zafiwanda ke rage koke-koken zubewa, komasu ɗaukar takardu masu alamar alfarmawanda ke mayar da abokan ciniki zuwa allunan talla.

Namuharsashin zare na sukarisun taimaka wa abokan ciniki 72 cimma burin ESG yayin da suke rage farashi, kumakofunan sanyi na PLA na shukaMuna ci gaba da siyan gidajen cin abinci marasa shara. Tare da goyon bayan ƙungiyoyin ƙira na cikin gida da kuma samar da kayayyaki masu takardar shaidar ISO, muna haɗa muhimman abubuwan da ake buƙata na marufi - daga layukan da ba sa buƙatar mai zuwa sitika masu alama - zuwa oda ɗaya, takardar kuɗi ɗaya, ƙarancin ciwon kai na aiki da kashi 30%.

Kullum muna bin buƙatun abokan ciniki a matsayin jagora, muna ba ku kayayyaki masu inganci da sabis mai kyau. Ƙungiyarmu ta ƙunshi ƙwararru masu ƙwarewa waɗanda za su iya ba ku mafita na musamman da shawarwarin ƙira. Daga ƙira zuwa samarwa, za mu yi aiki tare da ku don tabbatar da cewa kofunan takarda masu ramuka na musamman sun cika tsammaninku kuma sun wuce su.

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

A shirye don fara aikin Kofuna na Takarda?

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

Lokacin Saƙo: Disamba-18-2025