III. Kofin rami
A. Material da tsarin kofuna marasa tushe
Tsarin kofuna na takarda mai laushi yana da sauƙi kuma mai amfani. Babban kayan don kofuna na takarda mara kyau shine ɓangaren litattafan almara da kwali. Wannan yana sa kofin takarda ya yi nauyi, mai yuwuwa, da sake yin fa'ida. Yawanci akwai rufin kayan abinci na PE a cikin kofin takarda. Wadannan kayan ba kawai suna da juriya na zafi ba, amma har ma suna kula da yawan zafin jiki na abin sha. Ya kasance a gefen bakin kofin, ana yawan danna gefen. Wannan na iya inganta ta'aziyya da aminci na amfani da kofuna na takarda.
B. Lokuttan da suka dace
Kofuna masu zurfisuna da fa'idodi irin su kyakkyawan juriya na zafi, rufi, da filastik. Kofin m yana da kyakkyawan juriya na zafi da aikin rufewa, da filastik mai ƙarfi. Saboda haka, ana iya tsara shi da kuma keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki daban-daban. Bugu da ƙari, zaɓin nau'ikan masu girma dabam da iyawa kuma yana sa ƙoƙon mara kyau ya zama mai sassauƙa da daidaitawa.
Zaɓin kayan sa da halayensa suna ba shi damar ɗaukar nau'ikan abubuwan sha masu zafi da sanyi. Ana amfani dashi ko'ina a gidajen abinci, shagunan kofi, gidajen cin abinci masu sauri, da kayan abinci.
1. Gidajen abinci da shagunan kofi - abubuwan sha masu zafi da sanyi iri-iri
Kofuna marasa tushe suna ɗaya daga cikin kofuna waɗanda aka fi amfani da su a gidajen abinci da shagunan kofi. Saboda kyakkyawan juriyar zafinsa da aikin rufewa, ana iya amfani da kofuna marasa tushe don ɗaukar abubuwan sha masu zafi daban-daban. Kamar kofi, shayi ko Chocolate mai zafi. A lokaci guda kuma, sun dace da abubuwan sha masu sanyi, kamar ruwan 'ya'yan itace, kofi na kankara, da sauransu.
2. Gidan cin abinci mai sauri, kayan abinci - dacewa da sauƙi don shiryawa
Kofuna masu fashe suma zaɓin marufi ne gama gari a cikin gidajen abinci masu sauri da sabis na bayarwa. Saboda ƙaƙƙarfan robobinsa, za a iya haɗa kofuna marasa ƙarfi daidai gwargwado gwargwadon siffa da girman abinci. Suna iya ɗaukar nau'ikan abinci mai sauri. Kamar su hamburgers, salads, ko ice cream. Bugu da ƙari, za a iya haɗa kofin maras kyau tare da murfi mai dacewa da mariƙin kofin takarda. Wannan yana sauƙaƙa wa masu amfani don ɗauka da cinye abubuwan sha.
C. Fa'idodi
1. Kyakkyawan juriya na zafi da rufi
Abun filastik mai jure zafi da aka yi amfani da shi a cikin ƙoƙon rami ya sa ya sami kyakkyawan aikin juriya na zafi. Ba su da nakasu cikin sauƙi kuma suna iya jure abin sha mai zafi a yanayin zafi. Har ila yau, yana iya kiyaye zafi sosai, yana sa zafin abin sha ya daɗe.
2. Ƙarfin filastik, mai iya tsara bayyanar
Kofuna masu zurfi suna da filastik mai kyau. Suna iya daidaitawa da buƙatu daban-daban don bugu. Yana iya da kyau biyan bukatun abokan ciniki' gyare-gyare. Kofuna na musamman na iya haɓaka gasa iri da haɓaka sha'awar gani na samfur.
3. Za'a iya zaɓar nau'i daban-daban da iya aiki
Za a iya ba da kofuna masu zurfi tare da nau'ikan zaɓuɓɓukan iya aiki kamar yadda ake buƙata. Masu amfani za su iya samun ƙarfin da ya dace bisa buƙatun nasu. Wannan yana taimakawa wajen biyan bukatun abokan ciniki na abubuwan sha. A lokaci guda, wannan kuma yana sauƙaƙe masana'antar abinci don zaɓar kofuna masu fa'ida masu dacewa bisa ƙayyadaddun abinci daban-daban.