Bincike ya nuna cewakofuna na al'adaiya samun 33% abokin ciniki aminci da mafi girma iri fitarwa.
Wasu 'yan kasuwa suna zaɓar kofunan takarda tare da tambarin alamarsu saboda dalilai masu zuwa:
Kofin takarda mai tambarin alama na iya kawo fa'idodi ga 'yan kasuwa a cikin tallata alama, haɓaka hoto, matakin inganci da sauransu, don haka ƙarin kasuwancin za su zaɓi yin amfani da wannan kofi na takarda da za a sake yin amfani da su tare da tambarin alama.
Kofin takarda tare da tambarin alamar na iya taimaka wa kasuwanci don haɓaka alamar, ta yadda abokan ciniki za su iya ganewa da tunawa cikin sauƙi. Musamman a cikin abubuwan ɗaukar kaya da sauran al'amuran, kasuwancin galibi suna buƙatar haɓaka ta tashoshi daban-daban yayin da kofuna na takarda tare da tambura hanya ce mai rahusa ta talla.
A cikin yanayin kasuwa mai gasa, masu siye sukan zaɓi samfuran samfuran da ke sa su ji daɗi, aminci da aminci. Kofin takarda tare da tambarin ku na al'ada na iya isar da siginar cewa ɗan kasuwa ya damu da ƙwarewar abokin ciniki da inganci, don haɓaka amincin mabukaci da amincin mabukaci ga alamar.
A: Domin guda bango takarda kofin, muna da 2.5/3/4/6/7/8/9/10/12/12/16/20/22/24 oz kofin.
Don kofin takarda na bango biyu, muna da 8oz / 10oz/12oz/16oz/20oz/22oz/24oz cup.
Don kofin bangon bango, muna da 8oz/10oz/12oz/16oz cup.
A: Idan aka kwatanta da kofuna na takarda guda ɗaya, kofuna na takarda mai nau'i biyu suna da mafi kyawun yanayin zafi da jin dadi. Ana amfani da su sosai a shagunan kofi, shagunan shayi, shagunan saukakawa, manyan kantuna, otal-otal, gidajen abinci, taro da nune-nune.
1. Shagunan kofi da shagunan shayi: Tun da kofi, shayi da abubuwan sha masu zafi sukan buƙaci yanayin zafi sosai, rufin kofuna biyu na takarda yana da amfani ga baƙi.
2. Shagunan dacewa da manyan kantuna: Ana amfani da kofuna biyu na takarda don riƙe kofi mai zafi. Domin suna da kyau sosai zafi rufi da kuma karfafa ji.
3. Otal-otal da gidajen cin abinci: Otal-otal da gidajen cin abinci sukan yi amfani da kofuna biyu na takarda don ba da abubuwan sha masu zafi saboda suna samar da mafi kyawun rufi da jin daɗin baƙi.
4. Taro da nune-nune: Ana yawan amfani da kofuna biyu na takarda don ba da abubuwan sha masu zafi ko sanyi a taro da nune-nunen. Kasuwanci da kungiyoyi kuma suna sanya tambarin su ko sunayensu a kan kofuna.